หมวดธนาคารออนไลน์บนอินเตอร์เน็ต > ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน PayPal PayZa LR ฯลฯ

กฎกติกาบอร์ด ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน

(1/11) > >>

~ThaiEarnTalk~:
กฎกติกาบอร์ด ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน

* มีกระทู้รวมอย่างน้อย 50 กระทู้
* เป็นสมาชิกบอร์ดอย่างน้อย 3 เดือน
* ตั้งได้ 1 หัวข้อ ต่อต่อการ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน 1 ครั้ง
* ไม่อนุญาตให้เชื่อมโยงไปเว็บไซต์ ขาย ซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน ภายนอกเว็บไซต์ (โปรดพิจารณา บอร์ด โปรโมทเว็บฟรี และลายเซ็น)
* อย่าใช้การ "อ้างถึง" ข้อความ หรือ "อิโมติค่อน" ในการดันกระทู้
* เจ้าของกระทู้สามารถดันกระทู้ได้ 5 ชั่วโมง/ครั้ง
โปรดพิจารณาให้รอบคอบก่อนการ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน บอร์ดไม่ขอรับผิดชอบต่อสิ่งที่เกิดขึ้นจากการกระทำต่างๆของผู้อื่น ทำได้เพียงให้คำแนะนำและขอเสนอแนะเพิ่มเติมได้เท่านั้น

รวมรายได้พิเศษ รายได้เสริม:
รับทราบครับ  ^-^

paddy60:
   :o  โพสต์ตั้ง 5oo ถึงจะตั้งกระทู้ได้เหรอ  เยอะจังค่ะ  :o

rakanime:
ถ้าโพสรับซื้ออย่างเดียวจะเปิดกระทู้ได้หรือเปล่าครับ ต้อนนี้ต้องการ LR เยาะมากครับ

neoonline:
 :MH15:สงสัย สามปีกว่าจะครบ 500 เหอๆๆ   :MH35:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม