หารายได้ทั่วไป > ปัญหาการหารายได้ทั่วไป

eldorado-ptc ใครทำเวปนี้บ้างครับผมหาที่เบิกไม่เจอ

(1/2) > >>

kidland:
ผมหาที่เบิกไม่เจออะครับ มันแตกต่างจากเวปอื่นมาก  - - ปกติจะมี Cash out ไม่ก็ with draw อาไรเนี้ยแหละ
แต่เวปนี้ผม หาไม่เจออะ ใครเคยเบิกจากเวปแนวๆนี้บ้างอะ

tmk1990:
ทำไม Upline   กลายเป็น El Dorado Traffic Exchange ไปได้อ่า

แล้วก็ พอกด Request Payout ก็ไม่จ่ายเงินให้ด้วย ขึ้นว่า
Here you can make a request for payout All payout requests will be processed within 24-52 hours.

มันหมายความว่ายังไงเนี่ย

kidland:
ก็นั้นแหละครับ ผมถึงต้องการผู้รู้มาตอบ = ="

น้องหมอแฮนซั่ม:
เดี๋ยวคงต้องรอคนที่เคยเบิกได้มาตอบนะครับ ใจเย็นๆกันหน่อยนะครับ

puttamart_ssk:
เป็นเหมือนกันกดเบิกเงินไม่ได้
ใครรู้แนะนำด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม