หารายได้ทั่วไป > ปัญหาธนาคารออนไลน์ PayPal Internet Banking

ถอนเงินเข้าบัตร Credit Card มีความเสี่ยงไหมครับ?

<< < (2/2)

Birthday:
หาคนซื้อดีกว่าใช่  ถ้ามีน้อยไม่ต้องถือหลอก  เอาไปขายให้คนอื่นดีกว่าคับ

thehero2000:

--- อ้างจาก: EcurrencyService.Com ที่  6 มีนาคม 2555, 19:46:56 ---หาคนที่เค้ารับซื้อ ผมว่าง่ายสุดครับ เสียเรทนิดหน่อยชั่งมันเถอะครับ ไม่ต้องเสียเวลารอนานหลายวัน

--- End quote ---

เงินดังกล่าว ไม่ใช่ AP LR และ PP ครับ
ในไทย ไม่มีคนรับซื้อ

waiwai07:

--- อ้างจาก: thehero2000 ที่  9 มีนาคม 2555, 02:50:30 ---
--- อ้างจาก: EcurrencyService.Com ที่  6 มีนาคม 2555, 19:46:56 ---หาคนที่เค้ารับซื้อ ผมว่าง่ายสุดครับ เสียเรทนิดหน่อยชั่งมันเถอะครับ ไม่ต้องเสียเวลารอนานหลายวัน

เงินดังกล่าว ไม่ใช่ AP LR และ PP ครับ
ในไทย ไม่มีคนรับซื้อ

หละสรุปมันคือเงินอะไรคะ ถ้าได้จากการเล่นหุ้น ก็ขายคนเล่นหุ้น ก็น่าจะซื้อนะคะ

makemoneytoday:
เข้ามาดูว่ามันคืออะไรกันแน่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม