หมวดธนาคารออนไลน์บนอินเตอร์เน็ต > ปัญหาธนาคารออนไลน์

ถอนเงินเข้าบัตร Credit Card มีความเสี่ยงไหมครับ?

(1/2) > >>

thehero2000:
ผมมีเงินจำนวนหนึ่งอยู่ในเว็บรับ-ส่งเงินแห่งหนึ่ง แต่ไม่ใช่ AP นะครับ
การถอนเงินมีทางเลือก Withdraw Funds to External Credit Card
แต่ผมไม่กล้าถอน เพราะกลัวเงินจะหายและติดตามไม่ได้

จำได้ว่า แต่ก่อน AP เคยมีถอนเงินเข้า Credit Card ได้
ผมเคยอ่านกระทู้ในเว็บแห่งหนึ่งแต่จำไม่ได้ว่าเว็บไหน มีคนเคยทดลองถอนเงินเข้า บัตรบีเฟิร์ส ของ ธ. กรุงเทพ และได้รับเงิน

Birthday:
แล้วทำไม  ไม่ถอนเข้าแบงค์ล่ะคับ  ก็จะดีกว่าเวลาก็พอพอกัน

thehero2000:

--- อ้างจาก: Birthday ที่  6 มีนาคม 2012, 12:42:32 ---แล้วทำไม  ไม่ถอนเข้าแบงค์ล่ะคับ  ก็จะดีกว่าเวลาก็พอพอกัน

--- End quote ---

ถอนเข้าแบงค์ เสียค่าธรรมเนียมสูงมากครับ ทางเว็บหักตั้ง $50
ยอดเงินไม่เยอะครับ พอหักค่าธรรมเนียมแล้ว ไม่ค่อยจะคุ้ม

EcurrencyService.Com:
หาคนที่เค้ารับซื้อ ผมว่าง่ายสุดครับ เสียเรทนิดหน่อยชั่งมันเถอะครับ ไม่ต้องเสียเวลารอนานหลายวัน

น้องหมอแฮนซั่ม:

--- อ้างจาก: EcurrencyService.Com ที่  6 มีนาคม 2012, 19:46:56 ---หาคนที่เค้ารับซื้อ ผมว่าง่ายสุดครับ เสียเรทนิดหน่อยชั่งมันเถอะครับ ไม่ต้องเสียเวลารอนานหลายวัน

--- End quote ---

ถูกต้องที่สุด  :MH50:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม