หมวดสมาชิกและสายงาน > ประกาศจ้างงาน

จ้างสมัคร mysurvey.in.th ให้ท่านละ 0.2$ ต้องการด่วน 2 ท่าน

(1/101) > >>

น้องหมอแฮนซั่ม:
ใครสนใจ PM E-Mail มาเลย

จ้างสมัคร mysurvey.in.th  ให้ท่านละ 0.20$
1. ต้องไม่เคยเป็นสมาชิก หรือ สมัคร mysurvey.in.th มาก่อน (หรือแล้วแต่ความสามารถท่านนะ)
2. โพสแจ้งความประสงค์ก่อนว่าจะสมัคร หรือจะ PM มาเลยก็ได้
3. หลังจากนั้นให้ PM  E-mail มาหาหมอได้เลยครับ "เดี๋ยวหมอส่งลิงค์สมัครไปให้ทางE-Mail ครับ"
4. หลังจากสมัครเสร็จ เรียบร้อย ตอบคำถามเสร็จเรียบร้อย และหมอตรวจความเรียบร้อยเสร็จแล้ว จะโอนเงินให้ทันที
5. E-Mail ที่จะใช้สมัคร ต้องเป็นE-Mail ที่จะให้จ่ายเงินให้เท่านั้น
6. จ่ายผ่านทาง PP เท่านั้นครับ
7.หากท่านไหนสมัครผ่านแล้วกลับเข้ามาเช็คได้ที่นี่(เดี๋ยวPMไปแจ้งท่านด้วยครับ)
8. ให้สิทธิ์คนมาก่อนนะครับ

DEX NONSONBOON:
สนใจคับ   ลิงค์สมัครอยู่ไหนอ่ะ

theNymphs:
ลิงค์สมัครร .. ? สนมาก  :MH21:

--- อ้างจาก: sorrajak ที่ 14 มกราคม 2555, 00:23:30 ---สนใจคับ   ลิงค์สมัครอยู่ไหนอ่ะ

--- End quote ---

3. เสร็จแล้ว PM  E-mail มาหาหมอได้เลยครับ

--- อ้างจาก: theNymphs ที่ 14 มกราคม 2555, 00:27:21 ---ลิงค์สมัครร .. ? สนมาก  :MH21:

--- End quote ---

3. เสร็จแล้ว PM  E-mail มาหาหมอได้เลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม