หมวดธนาคารออนไลน์บนอินเตอร์เน็ต > ปัญหาธนาคารออนไลน์

solidtrustpay ใครเคยใช้มั่งอ่ะ ใช้ดีป่าวครับ

(1/3) > >>

ผู้ก่อการรัก:
พอดีไปเจอเวปคลิกมันไม่จ่ายทาง AP PP LR แต่ดันไปจ่ายทางนี้แล้ว ผมสมัครแล้วลองเบิกเงินกับเวปไปแล้ว แต่อยากทราบว่ามันใช้ได้หรือป่าวธนาคารออนไลน์แห่งนี้ บอกตรงๆผมเคยได้ยินชื่อมันก็วันนี้เอง ถ้าไม่รบกวนมากช่วยๆกันมาแชร์ประสบการณ์หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ  :MH41:

ingfaa:
เข้ามารอฟังด้วยค่ะ อยากทราบรายละเอียด ยังไม่รู้จักเลยน่ะ   :MH17:

น้องหมอแฮนซั่ม:
ตอบใช้ได้ครับ  แต่ยังไม่เป็นที่นิยมมากนัก

๛•○♥○♥○•Iจ้ๅชๅ€•วๅคิม•○♥○♥○•๛:
ตัวนี้ยืนยันตนยังไงครับบอกหน่อย  แล้วถ้ายังไม่ยืนยันตนสามารถใช้ได้ไหม

น้องหมอแฮนซั่ม:

--- อ้างจาก: ๛•○♥○♥○•Iจ้ๅชๅ€•วๅคิม•○♥○♥○•๛ ที่ 13 มกราคม 2555, 07:37:57 ---ตัวนี้ยืนยันตนยังไงครับบอกหน่อย  แล้วถ้ายังไม่ยืนยันตนสามารถใช้ได้ไหม

--- End quote ---

การ verify บัญชี STP จะทำให้เราสามารถถอนเงินเข้าบัตรเดบิตหรือบัตรเครดิตได้
ถ้าเป็นเพียงแค่สมาชิก Active จะถอนเป็นเช็คได้เท่านั้น แล้วที่สำคัญ STP ก็ไม่ส่ง
เช็คมาประเทศไทยด้วย  ดังนั้นวิธีเดียวที่จะรับเงินคือต้อง verify ก่อนค่ะ  ดูตามรูป
เบียเอง ลืมทำขั้นตอนไว้ให้ละเอียดตอนที่ตัวเอง verify เลยทำใหม่ไม่ได้ แต่ค่อย ๆ
ดูจากรูปภาพที่เบียเก็บไว้น่าจะพอช่วยได้

เพิ่มเติมตามลิ๊งค์ครับ

http://forum.noonepoor.com/index.php?topic=880.0

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม