หารายได้ทั่วไป > [PTC]Paid To Click

ไม่ต่างจากการตัดไลน์(รายชื่อคนไม่ยอมคลิก)

<< < (2/8) > >>

waiwai07:

--- อ้างจาก: daoja99 ที่ 11 ธันวาคม 2554, 23:26:17 ---เห็นด้วยเช่นกันจ้า

แต่บางครั้งต้องดูให้ดีด้วยนะ เพื่อสมาชิกบางท่าน เดินทางไป ต่างจังหวัดหายไปหลายวัน แต่ก็ยังเล่นอยู่นะจ้า

--- End quote ---

ถูกต้องคะ เพราะฉะนั้นควรให้ความเป็นธรรมทุกฝ่าย แต่ที่ไม่คลิกนี้ หมายถึงพอสมัครหละไม่ยอมคลิกเลย
แต่กรณีมีธุร แสดงว่าเขายังมีการคลิกอยู่เหมือนกัน อันนี้ไม่นับ

คนบ้านเฮา:
เห็นด้วย แต่ก็ต้องให้เจ้าตัวคนที่เขาถูกกล่าวหา ได้มีโอกาสมาชี้แจงด้วย ว่าเหตุใดทำไมถึงไม่คลิ๊ก

มีสาเหตุมาจากอะไร เหตุผลนั่นเพื่อนสมาชิกรับได้ไหม

ผู้ก่อการรัก:
ดีมากๆครับ ผมเห็นด้วย  :MH18:

คนบ้านเฮา:
กติกานี้เริ่มได้เมื่อไหร่ครับ  :MH24:

waiwai07:

--- อ้างจาก: คนบ้านเฮา ที่ 22 ธันวาคม 2554, 00:11:52 ---กติกานี้เริ่มได้เมื่อไหร่ครับ  :MH24:

--- End quote ---

เริ่มตั้งแต่วันที่ตั้งกติกาคะ
แต่ต้องเป็นธรรมทั้งสองฝ่ายนะคะ ทั้งคนแจ้ง และคนโดนกล่าวหา
ให้นำหลักฐานมายันกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม