หมวดธนาคารออนไลน์บนอินเตอร์เน็ต > ปัญหาธนาคารออนไลน์

เตือนสมาชิกที่ได้รับ PM จากคนไม่รู้จัก มาเสนอรับซื้อเหรียญหรือขายเหรียญค่ะ

(1/3) > >>

~ThaiEarnTalk~:
ยังไงแล้วให้เราคิดก่อนว่าอยู่ๆจะมาเสนอขายเราทำไม ก็ให้คิดก่อนว่ามันมีอะไรแปลกๆแน่นอนแล้วค่ะ

ลองอ่านด้านล่างนี้ค่ะ จากคุณ XIAOXIN

--- อ้างจาก: XIAOXIN ที่ 11 พฤศจิกายน 2554, 19:34:45 ---ขอใช้พื้นที่หน่อยนะครับ คุณอั้ม ช่วงนี้ โจรเยอะเหลือเกิน  ตอนนี้ลูกค้าเจอมาคือ พฤติกรรมประมาณนี้ครับ ผม เห็นตั้งแต่บอร์ดพีทีซีและครับ
เวลามีสมาชิกท่านใดก็ตามที่มา โพส ยืนยัน ได้รับเหรียญหรือเงิน หรือสอบถามเรทการรับซื้อเหรียญต่าง ๆ  ไอโจรใจหมา ย้ำครับ ไอโจรใจหมา มันจะส่งพีเอ็มไปหาสมาชิกท่านนั้นทันที โดยเสนอราคา การรับซื้อ เหรียญ นี่เป็นตัวอย่าง จากสมาชิกท่านนึงที่ ได้ แอดเอ็มมาสอบถามว่ามันเป็นโจรหรือเปล่า

(ไม่มีหัวข้อ)
« ส่งให้: Wittapon Panyosang เมื่อ: วันนี้ เวลา 18:59:47 »
อ้างถึง  ตอบ  ลบทิ้ง  
ผมรับที่เรท 29-30 ครับ

สนใจ แอด M ที่

socials-la**@hotmail.com

หรือ 08720261**

อยากเตือนสมาชิกทุกท่านพบเห็นกระทู้คล้ายๆ ๆแบบนี้ ให้เอะใจไว้ก่อนครับ  เพราะส่วนใหญ่ ผู้รับซื้อขายเหรียญ ถ้าไม่มีการติดต่อใด ๆ จากลูกค้าจะไม่เป็นฝ่าย ที่ติดต่อไปก่อนหรือ แอดเอ็มไปก่อนเด็ดขาด  ให้เอะใจเลยว่ามันเป็นโจร
เตือนด้วยความหวังดี ครับ

--- End quote ---

ปล.คุณ Wittapon Panyosang คือคนที่โดนคนส่ง PM มาหานะคะ

spyexchange:
พวกเ** หน้าตัวเมีย

Alizzabeth:
ขอบคุณที่เตือนค่ะ

~ThaiEarnTalk~:

--- อ้างจาก: ไปตายซะ !! ที่ 11 พฤศจิกายน 2554, 21:39:17 ---พวกเ** หน้าตัวเมีย

--- End quote ---

- -*
http://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=15765.0

Wittapon Panyosang:
ผมโดน มา เมื่อวาน นี้ เกือบล่ะ อิอิ มีผู้ใจดี ช่วยไว้ ขอบคุณท่าน มากก ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม