หมวดธนาคารออนไลน์บนอินเตอร์เน็ต > ปัญหาธนาคารออนไลน์

ในการสมัคร Alertpay แต่จะใช้ชื่อบัญชีของบุคคลอื่นในการสมัครได้ไหมค่ะ

(1/1)

maenongkong:
สวัสดีค่ะ
พอดีสมัคร alertpay ไปแล้วค่ะ แต่สงสัยเรื่องชื่อบัญชี ธ.กรุงเทพค่ะ
ไม่ทราบว่าจะสามารถใช้ชื่อบัญชีของคนอื่น ในการ Vertify/add ใน alertpay ของเราเองได้ไหมค่ะ

~ThaiEarnTalk~:
ไม่ได้ค่ะ คนละชื่อกัน ชื่อจะไม่ตรงกัน นอกากว่าจะสมัครแล้วใช้ธนาคารที่ชื่อของคนนั้น

แต่หากสมัครไปแล้วจะสมัครใหม่ให้สมัครผ่านเครื่องอื่นที่ไม่เคยสมัครมาก่อนค่ะ [;)]

THAIEBAYSHOP.COM:

--- อ้างจาก: WOWCA$HPTC ที่  3 กรกฎาคม 2552, 02:07:07 ---ไม่ได้ค่ะ คนละชื่อกัน ชื่อจะไม่ตรงกัน นอกากว่าจะสมัครแล้วใช้ธนาคารที่ชื่อของคนนั้น

แต่หากสมัครไปแล้วจะสมัครใหม่ให้สมัครผ่านเครื่องอื่นที่ไม่เคยสมัครมาก่อนค่ะ [;)]

--- End quote ---

ตามที่ท่านแอดมินบอกเลยครับ ^^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม