ทรงผมสาวเซอร์ สุดอินดี้

2 ตุลาคม 2557, 23:29:04
ข่าว: ลง เนื้อหา/เว็บ ซ้ำ กระทู้จะถูกลบ ต้องการหากระทู้ ข้อมูลส่วนตัว > เลือกแสดงกระทู้ค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ทรงผมสาวเซอร์ สุดอินดี้  (อ่าน 2072 ครั้ง)

ออฟไลน์ SWAT

• สมาชิกใหม่
  • *
ทรงผมสาวเซอร์ สุดอินดี้
« เมื่อ: 28 เมษายน 2554, 00:45:49 »

โย่ว ๆๆๆ วันนี้กระปุกดอทคอมมี ทรงผม เก๋ ๆ ซ่า ๆ แนว ๆ มาฝากคุณสาว ๆ กันอีกแล้ว คราวนี้ถึงคิวของ
ทรงผมสาวเซอร์
บ้าง หลังจากชม แบบทรงผม กันไปหลากแบบหลายสไตล์แล้ว ขอบอกว่าผมทรงนี้ เหมาะสำหรับสาวมั่น ที่รักความอิสระเป็นที่ซู้ด...

ลักษณะเด่นของผมทรงนี้ คือ เป็นทรงผมที่ดูเหมือนไม่ตั้งใจทำ แต่เป็นการตั้งใจทำให้มันเป็นทรงผมแบบนั้น (งงไหมนั่น) เรื่องของเรื่องคือ ทำยังไงก็ได้ให้ผมดูยุ่ง ๆ ไม่เป็นทรงเรียบแปล้ หรือดูตั้งใจจนเกินไป ส่วนจะสวยมั่นขนาดไหน เราไปดู แบบทรงผมเซอร์ ๆ ของสาว ๆ ที่เรานำมาฝากกันเลย...